Loading ...
Công tác giáo dục
Thông báo kết quả Hội thi Tin học trẻ thành phố Hà Nội lần thứ XXIII - năm 2018
Chủ nhật, 20/05/2018 - 21:28
Thực hiện Chương trình công tác Đoàn và phong trào thanh thiếu nhi Thủ đô năm 2018, căn cứ Kết quả Hội thi Tin học trẻ thành phố Hà Nội lần thứ XXIII - năm 2018, Ban Tổ chức Hội thi Tin học trẻ thành phố Hà Nội lần thứ XXIII - năm 2018 thông báo kết quả Hội thi Tin học trẻ thành phố Hà Nội lần thứ XXIII - năm 2018, cụ thể như sau:


I. Phần thi chung

1. Khối Tiểu học:


- Giải nhất: 01 giải

- Giải ba: 05 giải

- Giải nhì: 04 giải

- Giải Khuyến Khích: 05 giải

 

TT

HỌ ĐỆM

TÊN

TRƯỜNG

QUẬN/ HUYỆN

ĐẠT GIẢI



1.       

Đỗ Thị Minh

Hồng

Lớp 5A5, trường Tiểu học Trần Đăng Ninh

Hà Đông

Nhất


2.       

Nguyễn Phương

Anh

Tiểu học Thạch Bàn A

Long Biên

Nhì


3.       

Duy

Lớp 5A5, trường Tiểu học Trần Đăng Ninh

Hà Đông

Nhì


4.       

Hoàng Trung

Hải

Lớp 5A, trường Tiểu học Quan Hoa, Cầu Giấy

Cung TN

Nhì


5.       

Lê Xuân

Khôi

Lớp 5G1, Trường TH I sắc Niu tơn

Bắc Từ Liêm

Nhì


6.       

Trịnh Hải

Đường

Lớp 5A2, trường Tiểu học Ban Mai

Hà Đông

Ba


7.       

Đoàn Quang

Huy

Tiểu học Đô thị Sài Đồng

Long Biên

Ba


8.       

Nguyễn Anh

Minh

Trường Tiểu học Lê Văn Tám

Hai Bà Trưng

Ba


9.       

Phạm Minh

Triết

Lớp 5E, Trường TH Đông Ngạc B

Bắc Từ Liêm

Ba


10.   

Đàm Quang

Việt

Lớp 5D, Trường TH Minh Khai A

Bắc Từ Liêm

Ba


11.   

Nguyễn Ngọc Tú

Anh

Tiểu học Thạch Bàn A

Long Biên

KK


12.   

Nguyễn Gia

Hưng

Lớp 5A6, trường Tiểu học Cổ Đông

Sơn Tây

KK


13.   

Nguyễn Tuân Gia

Khánh

Lớp 4A1, trường TH Phù Lỗ A

Sóc Sơn

KK


14.   

Lê Hoàng

Minh

Lớp 5H, trường Tiểu học Dịch Vọng A

Cầu Giấy

KK


15.   

Phạm Thanh

Vân

Trường Tiểu học Trưng Trắc

Hai Bà Trưng

KK


 

 

2. Khối THCS:


- Giải nhất: 01 giải

- Giải ba: 03 giải

- Giải nhì: 02 giải

- Giải Khuyến Khích: 04 giải  

 

TT

HỌ ĐỆM

TÊN

TRƯỜNG

QUẬN/

HUYỆN

ĐẠT GIẢI



1.       

Nguyễn Nhật

Minh

Lớp 8A, trường THPT chuyên HN AMS

Cầu Giấy

Nhất


2.       

Trần Xuân

Bách

Lớp 7A0, trường THCS Ngôi sao HN

Cung TN

Nhì


3.       

Đặng Minh

Thành

Lớp 8A5, trường THCS Đống Đa

Đống Đa

Nhì


4.       

Lê Đức

Minh

Trường THCS Đoàn Thị Điểm

Nam Từ Liêm

Ba


5.       

Nguyễn Thành

Trung

Lớp 8A, trường THCS Phan Chu Trinh

Ba Đình

Ba


6.       

Lê Phúc

Vinh

Lớp 8B7, trường THCS Lê Lợi

Hà Đông

Ba


7.       

Nguyễn Minh

Quân

Lớp 9K, Trường THCS Xuân Đỉnh

Bắc Từ Liêm

KK


8.       

Trần Xuân

Hải

Lớp 7A1, trường THCS Chu Văn An

Thanh Trì

KK


9.       

Trần Hữu

An

Lớp 7A1, Trường THCS Phú Diễn

Bắc Từ Liêm

KK


10.   

Nguyễn Đức

Trung

Trường THCS Tô Hoàng

Hai Bà Trưng

KK


 

 

 

 

 

 


 

3. Khối THPT:




- Giải nhì: 02 giải

- Giải Khuyến Khích: 05 giải

 

TT

HỌ ĐỆM

TÊN

TRƯỜNG

QUẬN/

HUYỆN

Đạt Giải



1.       

Ngô Quốc

Bảo

11 Tin, THPT Chuyên Nguyễn Huệ

Hà Đông

Nhất


2.       

Nguyễn Huy

Hoàng

12 Hóa1, THPT Chuyên Nguyễn Huệ

Hà Đông

Nhì


3.       

Tô Tuấn

Dũng

Lớp 11 Tin - THPT chuyên HN AMS

Cầu Giấy

Nhì


4.       

Triệu Quang

Chính

Lớp 11 Tin - THPT Chu Văn An

Tây Hồ

Ba


Đỗ Trọng

Thư

Lớp 10 Tin - THPT Chu Văn An


5.       

Nguyễn Tiến

Dũng

11 Tin, THPT Chuyên Nguyễn Huệ

Hà Đông

Ba


6.       

Nguyễn Cao Nguyên

Dương

11 Tin, THPT Chuyên Nguyễn Huệ

Hà Đông

Ba


7.       

Trần Quang

Hải

Lớp 11 Tin - THPT Chu Văn An

Tây Hồ

Ba


Vũ Quế

Lâm

Lớp 11 Tin - THPT Chu Văn An


8.       

Lê Trung

Hiếu

Lớp 12 Tin - THPT Chu Văn An

Tây Hồ

Ba


Nguyễn Duy Chí

Dũng

Lớp 12 Tin - THPT Chu Văn An

 


9.       

Phạm Thanh Thiên

Hương

11 Tin, THPT Chuyên Nguyễn Huệ

Hà Đông

Ba


10.   

Trần Thị Huyền

Trang

Trường THPT Mê Linh

Mê Linh

KK


11.   

Hoàng Xuân

An

Lớp 11A2 - THPT Cao Bá Quát

Gia Lâm

KK


12.   

Trần Tùng

Lâm

THPT Nguyễn Gia Thiều

Cung Thiếu nhi

KK


13.   

An Việt

Trung

11A THPT Trần Phú

Hoàn Kiếm

KK


14.   

Phan Anh

Kiệt

Lớp 10 Tin - THPT chuyên HN AMS

Cầu Giấy

KK


 

II. Phần mềm sáng tạo


1. Khối Tiểu học:


- Giải nhất: 01 giải

- Giải ba: 08 giải

- Giải nhì: 03 giải

- Giải Khuyến Khích: 10 giải   

 

TT

HỌ ĐỆM

TÊN

TRƯỜNG

QUẬN/

HUYỆN

ĐẠT GIẢI



1.       

Hà Văn

Hưng

Trường Tiểu học Nguyễn Trung Trực

Ba Đình

Nhất


Nguyễn Hoàng

Minh

Trường Tiểu học Nguyễn Trung Trực


Huỳnh Bá

Quang

Trường Tiểu học Nguyễn Trung Trực


2.       

Tạ Minh

Hoàng

Lớp 5T, trường Tiểu học Nghĩa Tân

Cầu Giấy

Nhì


Nguyễn Hữu

Lương

Lớp 4C, trường Tiểu học Nghĩa Tân


3.       

Nguyễn Khôi

Nguyên

Trường Tiểu học Vinschool Gardenia

Nam Từ Liêm

Nhì


Đinh Thái

Sơn

Trường Tiểu học Vinschool Gardenia


4.       

Hoàng Trung

Hải

Lớp 5A, trường Tiểu học Quan Hoa

Cung TN

Nhì


Lê Đặng Minh

Nhật

Lớp 5A, trường TH Ngôi sao Hà Nội


5.       

Võ Lê Anh

Minh

Trường Tiểu học Thành Công A

Ba Đình

Ba


6.       

Nghiêm Gia

Hưng

Lớp 4C, trường Tiểu học Dịch Vọng A

Cầu Giấy

Ba


Hoàng An

Bình

Lớp 5D, trường Tiểu học Dịch Vọng A


7.       

Phạm Minh

Hùng

Lớp 5A4, trường Tiểu học Hoàng Diệu

 

Ba Đình

 

Ba


Phạm Gia

Khánh


8.       

Nguyễn Đắc

Dương

Trường TH Thượng Cát

Bắc Từ Liêm

Ba


9.       

Vũ Nguyễn Thảo

 Linh

Trường Tiểu học Lê Văn Tám

Hai Bà Trưng

Ba


Nguyễn Đức

Minh

Trường Tiểu học Lê Văn Tám


Nguyễn Nhật

Minh

Trường Tiểu học Lê Văn Tám


10.   

Nguyễn Ngọc Nam

Anh

Lớp 5A1, trường Tiểu học Mai Động

 

Hoàng Mai

Ba


11.   

Nguyễn Bảo Ngân

Giang

Trường Tiểu học Chu Văn An

Tây Hồ

Ba


Hoàng Xuân

Long

Trường Tiểu học Chu Văn An


12.   

Vũ Trung

Kiên

Tiểu học Nhân Chính

Thanh Xuân

Ba


13.   

Lương Gia

Huy

Trường Tiểu học Kim Đồng

Ba Đình

KK


Nguyễn Minh

Khôi

Trường Tiểu học Kim Đồng


Dương Chí

Thành

Trường Tiểu học Kim Đồng


14.   

Cao Minh

Tuấn

Lớp 3D, trường Tiểu học Quan Hoa

Cầu Giấy

KK


Hoàng Trung

Hải

Lớp 5A, trường Tiểu học Quan Hoa


Đàm Nữ Tuệ

Minh

Lớp 5D, trường Tiểu học Quan Hoa


15.   

Lê Minh

Quân

Trường Tiểu học Nguyễn Tri Phương

Ba Đình

KK


16.   

Pham Nhật

Lâm

Trường Tiểu học Hoàng Diệu

Ba Đình

KK


17.   

Nguyễn Chí

Thanh

Trường TH Issac Newton

Bắc Từ Liêm

KK


18.   

Lê Gia

Hưng

Trường Tiểu học Cầu Diễn

Nam Từ Liêm

KK


Nguyễn Trúc

Quỳnh

Trường Tiểu học Cầu Diễn


Nguyễn Trọng

Hưng

Trường Tiểu học Cầu Diễn


19.   

Nguyễn Trần Thùy

Chi

Trường Tiểu học Đoàn Thị Điểm

Nam Từ Liêm

KK


20.   

Nguyễn Nam

Anh

Trường Tiểu học Chu Văn An

Tây Hồ

KK


21.   

Nguyễn Thị Thu

Minh

Trường Tiểu học Chu Văn An

Tây Hồ

KK


Nguyễn Hữu

Tuấn

Trường Tiểu học Chu Văn An


22.   

Giang Thanh

Nhàn

Tiểu học Phan Đình Giót

Thanh Xuân

KK


Ngô Hà

Anh

Tiểu học Phan Đình Giót


Đặng Thanh Thanh

Hằng

Tiểu học Phan Đình Giót


 

2. Khối THCS:


- Giải nhất: 0 giải

- Giải ba: 03 giải

- Giải nhì: 03 giải

- Giải Khuyến Khích: 06 giải

 

TT

HỌ ĐỆM

TÊN

TRƯỜNG

QUẬN/

HUYỆN

Đạt

Giải



1.       

Bạch Thùy

Trang

THCS Giảng Võ

Ba Đình

Nhì


2.       

Đặng Việt

Tùng

THCS Phan Chu Trinh

Ba Đình

Nhì


3.       

Nguyễn Anh

Quân

THCS Lê Ngọc Hân

Hai Bà Trưng

Nhì


Nguyễn Đặng Quỳnh

Anh

THCS Lê Ngọc Hân


4.       

Đinh Quốc

An

THCS Phan Chu Trinh

Ba Đình

Ba


5.       

Lưu Bá

Anh

THCS Đô thị Việt Hưng

Long Biên

Ba


6.       

Nguyễn Ngọc

Bảo

Lớp CIE8C - THCS Nguyễn Siêu

Cầu Giấy

Ba (PC)


7.       

Nguyễn Quang

Thành

THCS Thăng Long

Ba Đình

KK


8.       

Trần Hữu

Anh

8A11, THCS Giảng Võ

Ba Đình

KK


9.       

Nguyễn Xuân

Long

THCS Thành Công

Ba Đình

KK


10.   

Trần Quang

Anh

Lớp 6A8 - THCS&THPT
Nguyễn Tất Thành

Cầu Giấy

KK


Nguyễn Đức

Minh


11.   

Nguyễn Hà

Linh

Lớp 8A6 - THCS Nghĩa Tân

Cầu Giấy

KK


12.   

Trần Thanh

Trà

Lớp 8A4 - THCS Nghĩa Tân

Cầu Giấy

KK


 

3. Khối THPT:


- Giải nhất: 01 giải

- Giải ba: 0 giải

- Giải nhì: 0 giải

- Giải Khuyến Khích: 0 giải

 

STT

HỌ ĐỆM

TÊN

TRƯỜNG

QUẬN/

HUYỆN

Đạt Giải



1

Nguyễn Gia

Phong

12A1, THPT Phạm Hồng Thái

Ba Đình

Nhất



Ban Tổ chức Hội thi Tin học trẻ thành phố Hà Nội lần thứ XXIII - Năm 2018 trân trọng thông báo tới các đơn vị.

Trọng Việt